| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจสอบ AOI |
|---|---|
| แหล่งแสง | โครงสร้างวงแหวนของแหล่งกำเนิดแสง LED RGB |
| ขนาด PCB | 20 mm × 20 mm ถึง 350 mm × 450 mm |
| ชิ้นส่วนขั้นต่ำ | ชิป 01005 |
| ตำแหน่งที่แม่นยำ | < 8μm |
| ความยาวตัดสูงสุด | 330มม |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.5 ถึง 3.5 มม |
| ความดันในการทํางาน | 0.6 ถึง 0.8 Mpa แหล่งอากาศแห้ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 3-10 วันทำการ |
| ความจุการผสมของดีบุกก้น | 70 กก |
|---|---|
| กำลังเครื่อง | 4.3KW |
| ขอบเขตความเร็วในการแยก | 15กก./60นาที |
| ประตูอาหาร | ≤ 10 กิโลกรัมขยะ*2 |
| น้ําหนักสะสม | ประมาณ 110 กิโลกรัม |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX10L/นาที |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตัดช่อง PCB V |
|---|---|
| ใบมีด | วัสดุ SKD - II นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| ความเร็วแกน | 200 มม. / วินาที |
| ความยาวการตัดแผ่น PC ที่ใหญ่ที่สุด | 400มม |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.2มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความสะอาด PCBA |
|---|---|
| เวลาทำความสะอาด | 0 ~ 99 นาที (ปรับได้) |
| ความจุถังเจือจาง | 70L |
| ล้างเวลา | 1 นาที/ครั้ง (1-59 ครั้ง/ปรับได้) |
| อุณหภูมิการทำความสะอาด(ของเหลว) | อุณหภูมิห้อง ~75℃ (ปรับได้) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจสอบ H910 AOI |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | โครงสร้างวงแหวนของแหล่งกำเนิดแสง LED RGB |
| ขนาด PCB | 20 mm × 20 mm ถึง 350 mm × 450 mm |
| ชิ้นส่วนขั้นต่ำ | ชิป 01005 |
| ตำแหน่งที่แม่นยำ | < 8μm |
| ปรับความกว้าง | ควบคุมโดยปุ่มไฟฟ้า |
|---|---|
| กล้อง | Sony CCD กล้องสี |
| ขนาด PCB | 25 mm × 25 mm ถึง 350 mm x 450 mm |
| ชิ้นส่วนขั้นต่ำ | ชิป 01005 |
| ตำแหน่งที่แม่นยำ | < 8 μm |
| ขนาดโต๊ะพิมพ์ | 300x1500 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ขนาดเฟรม | 370×470มม.,420×520มม.,550×650มม |
| ตำแหน่งการพิมพ์คงที่ | การวางตำแหน่ง PCB ด้านนอกหรือพิน |
| การปรับแผ่นเตียงอย่างละเอียด | หน้า/หลัง±10มม. ขวา/L±10มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.02มม |
| Dimensions | 2900(L)*1150(W)*1350(H) |
|---|---|
| Controlling type | PC + PLC controlling |
| Temperature range | Ambient---300℃ |
| Max PCB width | 250mm |
| ความเร็วสายพาน | 0-1800มม./นาที |