| หมายเลขนิตยสาร | ขนส่งขึ้น: 1 ชิ้นขนส่งลง: 1ps (หรือกำหนดเอง) |
|---|---|
| ขั้นตอนเลือกระดับเสียง | 1-4 (ระยะพิทช์ 10 มม.) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | 50x50) ↓ 450x330) |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 150V / A |
| ใบมีด | วัสดุ SKD - II นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วแกน | 200 มม. / วินาที |
| ความยาวการตัดแผ่น PC ที่ใหญ่ที่สุด | 400มม |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.2มม |
| ความหนาของร่องตัววี | 0.25-2.0มม |
| เวลาเปลี่ยนนิตยสาร | ประมาณ 30 วินาที |
|---|---|
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ขนาดโต๊ะพิมพ์ | 300x1500 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ขนาดเฟรม | 370×470มม.,420×520มม.,550×650มม |
| ตำแหน่งการพิมพ์คงที่ | การวางตำแหน่ง PCB ด้านนอกหรือพิน |
| การปรับแผ่นเตียงอย่างละเอียด | หน้า/หลัง±10มม. ขวา/L±10มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.02มม |
| ขั้นตอนเลือกระดับเสียง | 1-4 (ระยะพิทช์ 10 มม.) |
|---|---|
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250) |
| ชื่อสินค้า | อัตโนมัติ Solder Preform Feeder |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมแข็ง + การตกแต่ง |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ความแม่นยำในการป้อนอาหาร | 0.1 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| การควบคุมพีซีเต็มรูปแบบ | ใช่ |
|---|---|
| แรงดัน N2 ที่ต้องการ | 0.4-0.6Mpa |
| แหล่งอากาศที่จำเป็น | 0.4-0.6Mpa |
| วิธีอุ่นเครื่อง | เครื่องทำความร้อน IR ด้านบน |
| ขนาด | ยาว 2860 มม. X กว้าง 1650 มม. X สูง 1650 มม |
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
|---|---|
| Condition | original/copy |
| Quality | top qualiy |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| Packaging Details | Carton |