| เวลาโหลด PCB | ประมาณ 6 วินาที |
|---|---|
| เวลาเปลี่ยนนิตยสาร | ประมาณ 30 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| เวลาโหลด PCB | ประมาณ 6 วินาที |
|---|---|
| เวลาเปลี่ยนนิตยสาร | ประมาณ 30 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| ความจุการผสมของดีบุกก้น | 60 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังของเครื่องจักร | 4.0KW |
| ขอบเขตความเร็วในการแยก | 15กก./60นาที |
| ประตูอาหาร | ≤ 10 กิโลกรัมขยะ*2 |
| น้ำหนักสุทธิ | ประมาณ 140Kg |
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
| ขนาดส่วนประกอบ | 0603 ((0201) ~ 33.5x33.5mm |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| ขนาดโต๊ะพิมพ์ | 300x400 มม |
|---|---|
| ขนาดเฟรม | 370×470มม.,420×520มม.,550×650มม |
| ตำแหน่งการพิมพ์คงที่ | การวางตำแหน่ง PCB ด้านนอกหรือพิน |
| การปรับแผ่นเตียงอย่างละเอียด | หน้า/หลัง±10มม. ขวา/L±10มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.02มม |
| ขนาด | L3750*1360*1550 |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมพีซี + PLC |
| ระยะอุณหภูมิ | สภาพแวดล้อม --- 300 ℃ |
| ความกว้าง PCB สูงสุด | 300 มม. |
| ความเร็วสายพาน | 0-1800มม./นาที |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| พลังงาน | 100-220V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250) |
| ขนาดเครื่อง (ย×ก×ส)มม | 50*50-445*330มม |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(460x330)มม |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความจุ PCB สูงสุด | 20 PCS |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX10L/นาที |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| พลังงาน | 100-220V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250) |
| ขนาดเครื่อง (ย×ก×ส)มม | 50*50-445*330มม |