| ความจุการผสมของดีบุกก้น | 70 กก |
|---|---|
| กำลังเครื่อง | 4.3KW |
| ขอบเขตความเร็วในการแยก | 15กก./60นาที |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 5-10 วันทำการ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตัดตะกั่ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 40W |
| ขนาด | L360*W300*H350MM |
| น้ําหนัก | 35กก |
| ประสิทธิภาพ | 2500-3000 ชิ้น/ชม |
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| ขนาด | L610*W500*H700 MM |
| น้ําหนัก | 115 กก |
| ประสิทธิภาพ | 7200 ชิ้น/ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความจุ PCB สูงสุด | 300 ชิ้น |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX30 L/นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความจุของ MAX PCB | 200 ชิ้น (ความหนา 0.6 มม. PCB) |
| เวลาปั่นจักรยาน | ประมาณ 10 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความกว้างของรีล | กระดาษ 8-24 มม. * พลาสติก |
|---|---|
| ขนาดส่วนประกอบ RC | 01005/0201/0402/0603/0805/1206/1210 |
| CT การผสม | 8-10S ((ไม่รวมเวลามือ) |
| อัตราการผ่าน | 99% |
| น้ําหนัก | 95KG (ไม่รวมแบตเตอรี่) |
| ชื่อ | ตัวถือชนิด L |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับเครื่องพิมพ์วางประสานกึ่งอัตโนมัติ |
| ความยาวทั้งหมด | 65/70 มม. |
| กว้าง | 12 มม |
| สูง | 20มม |
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| ขนาด | L360*W210*H140MM |
| น้ําหนัก | 24กก |
| ประสิทธิภาพ | 30000-60000PCS/h |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| หลักการทำงาน | การทดสอบแบบไม่ทำลายโดยใช้ผลต่างการดูดกลืนรังสีเอกซ์ |
|---|---|
| แพ็คเกจที่ตรวจพบได้ | ชิป, Bulks, แพ็คเกจ ESD, ถาด JEDEC, ท่อ, ทรานซิสเตอร์ |
| ตัวอย่างการใช้งาน | ไม่ระบุ |
| ส่วนประกอบ | แหล่งกำเนิดรังสีเอกซ์ หน่วยสร้างภาพ ระบบประมวลผลภาพคอมพิวเตอร์ ระบบกลไก ระบบควบคุมไฟฟ้า ระบบป้องกันค |
| การบูรณาการ | สามารถใช้งานร่วมกับระบบ MES ได้ |
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |