| ประเภทเครื่อง | เครื่องแยกขี้โลหะบัดกรีอัตโนมัติ |
|---|---|
| ixing ความจุของทองเหลืองล่าง | 10 กก. |
| การผสมพลังงานความร้อน | 1.6 กิโลวัตต์ |
| ขอบเขตอุณหภูมิ | 0-350 ℃ |
| มอเตอร์ผสม | 1φ 220V 90W |
| ชื่อ | เครื่องตัดขึ้นรูปตัวเก็บประจุกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz |
| ขนาด | L650*W480*H420MM |
| น้ําหนัก | 35กก |
| ประสิทธิภาพ | 2500-3000 ชิ้น/ชม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเอ็กซเรย์ตรวจสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าปัจจุบัน | 90kv,10-200uA |
| ขนาดโฟกัส | 5μm |
| พื้นที่ถ่ายภาพ | 130mm × 130mm |
| มุมเอียง | มุมมอง 0-90° (45° ไปทางซ้ายและขวา) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเอ็กซเรย์ตรวจสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าปัจจุบัน | 90kv,10-200uA |
| ขนาดโฟกัส | 5μm |
| พื้นที่ถ่ายภาพ | 130mm × 130mm |
| มุมเอียง | มุมมอง 0-90° (45° ไปทางซ้ายและขวา) |
| ชื่อ | เครื่องตัดอัตโนมัติประกอบแคปซิเตอร์ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz |
| ขนาด | 1500L*1000W*1500H ((มม) |
| น้ําหนัก | 450KG |
| ประสิทธิภาพ | 160-200pcs / นาที |
| ชื่อสินค้า | เครื่องนับส่วนประกอบม้วนเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 99.99% (0201) |
| การแก้ไข | 3072*3072px |
| ความเร็วการตรวจสอบสูงสุด | 7" ~ 17" |
| ขนาดพิกเซล | 139μm |
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ฮันวา |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ฮันวา |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องผสมสารบัดกรีแบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความสามารถในการทำงาน | 500g*2กระป๋อง |
| ความเร็วในการวิ่ง | รอบแรก : 800 รอบต่อนาที รอบที่สอง : 600 รอบต่อนาที |
| โหมดการแสดงผล | จอแสดงผล LED แบบดิจิตอลไมโครคอมพิวเตอร์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟ AC220V 50/60Hz 180W |