| แรงดันไฟฟ้า | 220V AC 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| ขนาด | L360*W300*H350MM |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| ประสิทธิภาพ | 2500-3000 ชิ้น/ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ชื่อ | เครื่องตัดคาปาซิเตอร์กึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 40W |
| ขนาด | L360*W300*H350MM |
| น้ําหนัก | 35กก |
| ประสิทธิภาพ | 2500-3000 ชิ้น/ชม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องบิดตัดหมึก |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 90W |
| ขนาด | L360 *W380*H430 |
| น้ําหนัก | 32.5กก |
| ประสิทธิภาพ | 4800-5400 ชิ้น/ชม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องขึ้นรูปตะกั่ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 90W |
| ขนาด | L360 *W380*H430 |
| น้ําหนัก | 32.5กก |
| ประสิทธิภาพ | 4800-5400 ชิ้น/ชม |
| ขนาดโต๊ะพิมพ์ | 300x1500 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ขนาดเฟรม | 370×470มม.,420×520มม.,550×650มม |
| ตำแหน่งการพิมพ์คงที่ | การวางตำแหน่ง PCB ด้านนอกหรือพิน |
| การปรับแผ่นเตียงอย่างละเอียด | หน้า/หลัง±10มม. ขวา/L±10มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.02มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความสะอาด PCBA |
|---|---|
| เวลาทำความสะอาด | 0 ~ 99 นาที (ปรับได้) |
| ความจุถังเจือจาง | 70L |
| ล้างเวลา | 1 นาที/ครั้ง (1-59 ครั้ง/ปรับได้) |
| อุณหภูมิการทำความสะอาด(ของเหลว) | อุณหภูมิห้อง ~75℃ (ปรับได้) |
| ชื่อ | สตาร์ทปินทองแดง |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับเครื่องพิมพ์วางประสานกึ่งอัตโนมัติ |
| ความยาวทั้งหมด | 30 มม. |
| กว้าง | 4 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางขั้นกลาง | 8 มม |
| ขนาด | 1,090*1256*1340มม |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 350x450มม |
| ระบบควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์พีซี |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | + / - 0.05 มม |
| ความจุหม้อประสาน | 15 กก |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องแยกขี้โลหะบัดกรีอัตโนมัติ |
|---|---|
| ixing ความจุของทองเหลืองล่าง | 10 กก. |
| การผสมพลังงานความร้อน | 1.6 กิโลวัตต์ |
| ขอบเขตอุณหภูมิ | 0-350 ℃ |
| มอเตอร์ผสม | 1φ 220V 90W |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องแยกขี้โลหะบัดกรีอัตโนมัติ |
|---|---|
| ixing ความจุของทองเหลืองล่าง | 10 กก. |
| การผสมพลังงานความร้อน | 1.6 กิโลวัตต์ |
| ขอบเขตอุณหภูมิ | 0-350 ℃ |
| มอเตอร์ผสม | 1φ 220V 90W |