| โซนร้อน | 4 โซน |
|---|---|
| อุโมงค์ทำความร้อน | 980 มม. |
| มิติ | L1920*W750*H1250 |
| เวลาที่เพิ่มขึ้น | 15 นาที |
| ประเภทการควบคุม | หน้าจอสัมผัสและ PLC |
| Product Features | Main control panel, touch screen control system, stainless steel mesh conveyor system or chain conveyor system, spraying tube and spraying nozzle |
|---|---|
| Body Material | Corrosion Resistant Superior PP Material |
| Final Wind Cutting Isolating and Drying | Final wind cutting isolating(cold air drying), hot air drying, cold air drying |
| โมดูลทำความสะอาดสารเคมี | ส่วนการทำความสะอาดล่วงหน้าหรือการแยกสารเคมี การทำความสะอาดวงจรเคมี การแยกการตัดด้วยลม |
| Product Category | SMT Cleaning Machine |
| แรงดัน N2 ที่ต้องการ | 0.4-0.6Mpa |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | SEL-31 ออนไลน์ เครื่องเชื่อมคลื่นคัดเลือก เครื่องเชื่อมคัดเลือก |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเชื่อมคลื่น SMT |
| น้ําหนักสะสม | 1200กก |
| แกนตำแหน่ง | X, Y, Z |
| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
|---|---|
| ขนาด PCB | 460 x 400 |
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
| ความจุป้อน | 120ea ฐานป้อนคงที่ |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
|---|---|
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
| ขนาด PCB | 510 mm x 534 mm |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| ส่วนประกอบ | แหล่งกำเนิดรังสีเอกซ์ หน่วยสร้างภาพ ระบบประมวลผลภาพคอมพิวเตอร์ ระบบกลไก ระบบควบคุมไฟฟ้า ระบบป้องกันค |
|---|---|
| ระบบภาพ | ประเภทเครื่องตรวจจับจอแบน (FPD) ช่วงการตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ: 430 มม. x 430 มม. เมทริกซ์พิกเซล 307 |
| ฐานข้อมูล | รองรับการเชื่อมต่อกับ MES, ERP และ WMS Intelligent |
| ตัวอย่างการใช้งาน | ไม่ระบุ |
| หน้าที่ | การนับวัสดุตกค้างในสายการผลิต SMT โดยอัตโนมัติ |
| ส่วนประกอบ | แหล่งกำเนิดรังสีเอกซ์ หน่วยสร้างภาพ ระบบประมวลผลภาพคอมพิวเตอร์ ระบบกลไก ระบบควบคุมไฟฟ้า ระบบป้องกันค |
|---|---|
| หน้าที่ | การนับวัสดุตกค้างในสายการผลิต SMT โดยอัตโนมัติ |
| ฐานข้อมูล | รองรับการเชื่อมต่อกับ MES, ERP และ WMS Intelligent |
| ขนาด | 950*1460*1960มม |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเอ็กซ์เรย์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความสะอาดลายฉลุไฟฟ้า |
|---|---|
| การทำความสะอาดลายฉลุนิวเมติก Machinev | การทำความสะอาดสเปรย์ของเหลวแรงดันสูงที่เคลื่อนที่ได้และขวา |
| วิธีการอบแห้ง | น้ำร้อนแรงดันสูง |
| เวลาทำความสะอาด | 2-5 นาทีทำความสะอาดการแยกของเหลวรีดไหลย้อนเวลา 40 วินาที |
| ล้างเวลา | 2-5 นาที |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความจุของ MAX PCB | 300 ชิ้น (ความหนา 0.6 มม. PCB) |
| เวลาปั่นจักรยาน | ประมาณ 8 วินาที |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX10L/นาที |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| แหล่งอากาศที่จำเป็น | 0.4-0.6Mpa |
|---|---|
| การควบคุมพีซีเต็มรูปแบบ | ใช่ |
| ความจุหม้อประสาน | 15กก./ชิ้น |
| ความกว้างของสายพาน | 50-400มม |
| ขนาด | L1400mm X W1450mm X H1700mm |