| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(460x330)มม |
| ขนาดเครื่อง (ย×ก×ส)มม | กว้าง 800x750x1100 มม. |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| เวลาโหลด PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX30L/นาที |
| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| เวลาโหลด PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX30L/นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทําความสะอาดผิว PCB |
|---|---|
| แบบอย่าง | HR-460QJ |
| ขนาด PCB | 530*460มม. |
| ความหนา PCB | 0.6-5มม. |
| สายพานลำเลียง | สายพานแบน ESD |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความจุ PCB สูงสุด | 300 ชิ้น |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX30 L/นาที |
| ชื่อ | พินการตั้งตําแหน่ง PCB |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับเครื่องพิมพ์วางประสานกึ่งอัตโนมัติ |
| ความยาวทั้งหมด | 11 มม |
| กว้าง | 4 มม |
| ขนาดพิน | 1.0 1.5 2.0 2.5 3.0 3.5 |
| โซนร้อน | 4 โซน |
|---|---|
| เวลาที่เพิ่มขึ้น | 15 นาที |
| ประเภทการควบคุม | หน้าจอสัมผัสและ PLC |
| การควบคุมอุณหภูมิ | การควบคุมวงปิด PID, ไดรฟ์ SSR |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±1 ℃ |