| Memory | 5000000 points |
|---|---|
| Test Channel | 6 channels |
| Sampling frequency | 0.05s~30 Min |
| Precision | ±0.5℃ |
| temperature range | -40 ℃ ~ 1370 ℃ |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| เวลาปั่นจักรยาน | ประมาณ 10 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX10L/นาที |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(450x350)มม |
| ขนาดเครื่อง (ย×ก×ส)มม | 800 × 700 × 910 มม |
| ยี่ห้อ | ฟูจิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ฟูจิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ฟูจิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| หมายเลขนิตยสาร | ขนส่งขึ้น: 1 ชิ้นขนส่งลง: 1ps (หรือกำหนดเอง) |
| ขั้นตอนเลือกระดับเสียง | 1-4 (ระยะพิทช์ 10 มม.) |
| เวลาโหลด PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| เวลาเปลี่ยนนิตยสาร | ประมาณ 30 วินาที |
| ขนาด | L1400mm X W1450mm X H1700mm |
|---|---|
| ขนาดผู้ให้บริการสูงสุด | ย.400 x ย400มม |
| ความกว้างของสายพาน | 50-400มม |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | + / - 0.05 มม |
| ความจุหม้อประสาน | 15กก./ชิ้น |
| ixing ความจุของทองเหลืองล่าง | 10 กิโลกรัม |
|---|---|
| การผสมพลังงานความร้อน | 0.6กิโลวัตต์ |
| ขอบเขตอุณหภูมิ | 0-350 ℃ |
| การให้อาหาร | ต่อเนื่อง 3-4kg/60 นาที |
| มอเตอร์ผสม | 1φ 220V 90W |
| ขนาด | 2200*1200*1600 มม. |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | หน้าจอสัมผัส + PLC |
| ช่วงอุณหภูมิ | สภาพแวดล้อม --- 350 ℃ |
| ความกว้าง PCB สูงสุด | 250 มม. |
| ความเร็วสายพานลำเลียง | 200MM-1800MM/นาที |