| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| standard packaging: | ส่งออกบรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| Delivery period: | 20 วัน |
| payment method: | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Capacity: | 100 ชุดต่อเดือน |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| เขตทําความร้อน | 4 โซน |
| เวลาขึ้น | 15 นาที |
| ประเภทควบคุม | หน้าจอสัมผัสและ PLC |
| การควบคุมอุณหภูมิ | การควบคุมวงจรปิด PID, การขับขี่ SSR |
| ความแม่นยําของอุณหภูมิ | ± 1 °C |
| ระดับอุณหภูมิในการเย็น | ± 2 °C |
| ความกว้าง PCB มากที่สุด | 300 มม. |
| ความกว้างของสายตา | 330 มม. |
| รุ่น | HRE-430 |
| เขตทําความร้อน | 4 โซนบน 4 โซนล่าง |
| ระบบอุโมงค์ทําความร้อน | 980 มม. |
| ขนาด | L1920 × W750 × H1250 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม | ประมาณ 280 กิโลกรัม |
| ความต้องการพลังงาน | 380 วอลต์ 3 ขั้นตอน 50Hz |
| พลังงานทั่วไป | 23KW |
| การบริโภคพลังงาน | ประมาณ 3-7KW |
| ระยะอุณหภูมิ | อุณหภูมิ 350°C |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0-900 มิลลิเมตร/นาที |
| ความสะอาด PCB | 30 มม. |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| standard packaging: | ส่งออกบรรจุภัณฑ์กล่องไม้ |
| Delivery period: | 20 วัน |
| payment method: | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Capacity: | 100 ชุดต่อเดือน |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| เขตทําความร้อน | 4 โซน |
| เวลาขึ้น | 15 นาที |
| ประเภทควบคุม | หน้าจอสัมผัสและ PLC |
| การควบคุมอุณหภูมิ | การควบคุมวงจรปิด PID, การขับขี่ SSR |
| ความแม่นยําของอุณหภูมิ | ± 1 °C |
| ระดับอุณหภูมิในการเย็น | ± 2 °C |
| ความกว้าง PCB มากที่สุด | 300 มม. |
| ความกว้างของสายตา | 330 มม. |
| รุ่น | HRE-430 |
| เขตทําความร้อน | 4 โซนบน 4 โซนล่าง |
| ระบบอุโมงค์ทําความร้อน | 980 มม. |
| ขนาด | L1920 × W750 × H1250 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม | ประมาณ 280 กิโลกรัม |
| ความต้องการพลังงาน | 380 วอลต์ 3 ขั้นตอน 50Hz |
| พลังงานทั่วไป | 23KW |
| การบริโภคพลังงาน | ประมาณ 3-7KW |
| ระยะอุณหภูมิ | อุณหภูมิ 350°C |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0-900 มิลลิเมตร/นาที |
| ความสะอาด PCB | 30 มม. |