| ขนาดโต๊ะพิมพ์ | 300x400 มม |
|---|---|
| ขนาดเฟรม | 370×470มม.,420×520มม.,550×650มม |
| ตำแหน่งการพิมพ์คงที่ | การวางตำแหน่ง PCB ด้านนอกหรือพิน |
| การปรับแผ่นเตียงอย่างละเอียด | หน้า/หลัง±10มม. ขวา/L±10มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.02มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจสอบวางบัดกรี 3D |
|---|---|
| ขนาดส่วนประกอบที่เล็กที่สุด | 01005 |
| ขนาด PCB สูงสุด | 55*55 ~450*450 มม. |
| เวลาการตรวจจับ Fiducial | 0.3 วินาที/ชิ้น |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | 0.42 SEC/FOV |
| Mesh Belt Material | SUS316 |
|---|---|
| Power Supply Requirements | 3PH, 380 VAC, 5 Wires |
| Body Material | Corrosion Resistant Superior PP Material |
| Final Wind Cutting Isolating and Drying | Final wind cutting isolating(cold air drying), hot air drying, cold air drying |
| Size | L5860mm*W1650mm*H1650mm |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Bestemp |
| หมายเลขรุ่น | X6 |
| โซนร้อน | โซน 7-10 |
|---|---|
| อุโมงค์ทำความร้อน | 3250มม |
| ขนาด | L4450*W1370*H1600 |
| เวลาที่เพิ่มขึ้น | 5-15 นาที |
| ประเภทการควบคุม | หน้าจอสัมผัสและ PLC |
| Dimensions | 2900(L)*1150(W)*1350(H) |
|---|---|
| Controlling type | Touchscreen + PLC |
| Temperature range | Ambient---350℃ |
| Max PCB width | 50~400mm (Width) |
| Conveyor speed | 200-1800mm/min |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั้นทรานซิสเตอร์พลังงาน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 90W |
| ขนาด | L360 *W380*H430 |
| น้ําหนัก | 32.5กก |
| ประสิทธิภาพ | 4800-5400 ชิ้น/ชม |
| ยี่ห้อ | จูกิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | จูกิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ฟูจิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |