| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ขั้นตอนเลือกระดับเสียง | 1-4 (ระยะพิทช์ 10 มม.) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250) |
| ความจุของ MAX PCB | 20 ชิ้น |
|---|---|
| เวลาโหลด PCB | ประมาณ 20 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX30L/นาที |
| ขนาดสูงสุดของกรอบหน้าจอ | 737*737มม |
|---|---|
| บอร์ด PCB ขนาดสูงสุด | 400*340มม |
| ความเร็วปาดน้ำ | 6-200 มม./วินาที |
| ทำซ้ำความแม่นยำของตำแหน่ง | ±0.01มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.025มม |
| กล้อง | กล้องดิจิตอลอุตสาหกรรมความเร็วสูง สีเต็ม |
|---|---|
| ขนาด PCB | 50 × 50 มม. ถึง 460 x 360 มม. (รางคู่) |
| ปรับความกว้าง | โดยอัตโนมัติ |
| ชิ้นส่วนขั้นต่ำ | ชิป 01005 |
| ตำแหน่งที่แม่นยำ | < 8 μm |
| ความกว้างของรีล | ม้วนกระดาษ 8 มม. และม้วนพลาสติก |
|---|---|
| ขนาดส่วนประกอบ RC | 01005/0201/0402/0603/0805/1206/1210 |
| CT การผสม | 8-10S ((ไม่รวมเวลามือ) |
| อัตราการผ่าน | 98% |
| น้ําหนัก | 75 กิโลกรัม |
| Power Supply Requirements | 3PH, 380 VAC, 5 Wires |
|---|---|
| Chemical Cleaning Modules | Chemical pre-cleaning or isolation section, chemical cycle cleaning, wind cutting isolating |
| Product Features | Main control panel, touch screen control system, stainless steel mesh conveyor system or chain conveyor system, spraying tube and spraying nozzle |
| Body Material | Corrosion Resistant Superior PP Material |
| Final Wind Cutting Isolating and Drying | Final wind cutting isolating(cold air drying), hot air drying, cold air drying |
| กล้อง | กล้อง CCD สีสันสดใส |
|---|---|
| ปรับความกว้าง | โดยอัตโนมัติ |
| ขนาด PCB | 20 mm × 20 mm ถึง 360 mm x 400 mm |
| ชิ้นส่วนขั้นต่ำ | ชิป 01005 |
| ตำแหน่งที่แม่นยำ | < 8 μm |
| Solder pot capacity | 390kg |
|---|---|
| Controlling type | Touch screen and PLC |
| Dimension | 3440(L)*1370(W)*1650(H) |
| PCB width | 50-400mm |
| Preheating zone | 1 upper preheating zones 2 individual bottom preheating zones |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 20 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| สถานที่กำเนิด | ญี่ปุ่น |
| ชื่อแบรนด์ | Fuji |