| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| ขนาด | L610*W500*H700 MM |
| น้ําหนัก | 115 กก |
| ประสิทธิภาพ | 7200 ชิ้น/ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250) |
| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| เวลาปั่นจักรยาน | ประมาณ 10 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX10L/นาที |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(450x350)มม |
| เวลาโหลด PCB | ประมาณ 6 วินาที |
|---|---|
| เวลาเปลี่ยนนิตยสาร | ประมาณ 30 วินาที |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(460x330)มม |
| ขนาดเครื่อง (ย×ก×ส)มม | 500 × 3500 × 1100 มม. |
| ยี่ห้อ | จูกิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | จูกิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ฟูจิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |