| ใบสมัคร | ชุดประกอบ PCB |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องขนส่ง PCB |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
| ความกว้าง | ปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ขนาด | L4900*1270*1450มม |
|---|---|
| โซนประกอบด้วย | 8 โซน |
| การควบคุมอุณหภูมิ | การควบคุมวงปิด PID, ไดรฟ์ SSR |
| ระยะอุณหภูมิ | สภาพแวดล้อม --- 300 ℃ |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±1 ℃ |
| ขนาด | L2550*1350*1550 |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมพีซี + PLC |
| ระยะอุณหภูมิ | สภาพแวดล้อม --- 300 ℃ |
| ความกว้าง PCB สูงสุด | 250มม |
| ความเร็วสายพาน | 0-1800มม./นาที |
| ขนาด | L2550*1350*1550 |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมพีซี + PLC |
| ระยะอุณหภูมิ | สภาพแวดล้อม --- 300 ℃ |
| ความกว้าง PCB สูงสุด | 250มม |
| ความเร็วสายพาน | 0-1800มม./นาที |
| ขนาด | L3750*1360*1550 |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมพีซี + PLC |
| ระยะอุณหภูมิ | สภาพแวดล้อม --- 300 ℃ |
| ความกว้าง PCB สูงสุด | 300 มม. |
| ความเร็วสายพาน | 0-1800มม./นาที |
| ixing ความจุของทองเหลืองล่าง | 10 กก. |
|---|---|
| การผสมพลังงานความร้อน | 1.6 กิโลวัตต์ |
| ขอบเขตอุณหภูมิ | 0-350 ℃ |
| การให้อาหาร | ต่อเนื่อง3-4กก./15นาที |
| มอเตอร์ผสม | 1φ 220V 90W |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ความจุ PCB สูงสุด | 20 PCS |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX10L/นาที |
| พลังงาน | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| พลังงาน | 100-220V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 100V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250) |
| ขนาดเครื่อง (ย×ก×ส)มม | 50*50-445*330มม |