| MOQ: | 1ชุด |
| ราคา: | USD 5200 Per Set |
| standard packaging: | Woodencase |
| Delivery period: | 15 วันทำการ |
| payment method: | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| Supply Capacity: | 100Sets/เดือน |
| รุ่น | เครื่องเชื่อมคลื่นสองแบบไร้หมู HR-S1425M |
| การตั้งค่า | การควบคุมหน้าจอสัมผัส การทําความร้อนด้วยอากาศร้อน 2 ขั้นตอน จุดสูงของคลื่นคู่ การทํางานของเตาหมึกด้วยมือ การทําความสะอาดของเล็บไทเทเนียมด้วยมือ |
| จํานวนจุดสูงสุด | 2 จุดสูงสุด |
| ความกว้างของแผ่น | ขนาดสูงสุด 250 มม. |
| ความจุของเตาหมึก | 180 กิโลกรัม |
| ความยาวในการทําความร้อนก่อน | 600 มม. |
| ความสูงสูงสุด | 12 มม. |
| ความยาวของสปินส่วนประกอบ PCB board | 10 มม. |
| ความสูงในการขนส่งแผ่น PCB | 750 ± 20 มม. |
| กําลังเริ่มต้น | 9KW |
| พลังการทํางาน | 2KW |
| พลังงานของเตาหมึก | 6KW |
| พลังการทําความร้อนก่อน | 2KW |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | 0.25KW |
| วิธีควบคุม | หน้าจอสัมผัส |
| ขนาดของเรค | 1400*1200*1500 มม. |
| ขนาดภายนอก | 2200*1200*1600 มม. |
| ความเร็วในการขนส่งแผ่น PCB | 0-1.2m/นาที |
| อุณหภูมิในเขตทําความร้อนก่อน | อุณหภูมิห้อง 180°C |
| วิธีการทําความร้อน | อากาศร้อน |
| จํานวนโซนเย็น | 1 |
| วิธีการเย็น | การเย็นของพัดลมระบายแกน |
| อุณหภูมิเตาหมึก | อุณหภูมิห้อง 300°C |
| แนวทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา |
| วิธีควบคุมอุณหภูมิ | PID+SSR |
| โหมดควบคุมเครื่องจักรทั้งเครื่อง | มิตซูบิชิ PLC + หน้าจอสัมผัส |
| ความจุ | ขนาดสูงสุด 5.2L |
| วิธีฉีด | มอเตอร์ขั้น + ST-6 |
| แหล่งพลังงาน | ระบบ 5 สาย 3 ขั้นตอน 380V 50Hz |
| การอํานวยอากาศ | 4-7KG/CM2, 12.5L/Min |
| น้ําหนัก | 600 กิโลกรัม |
| ชื่อของเครื่องมือ | ยี่ห้อและรุ่น |
|---|---|
| PLC, หน้าจอสัมผัส | มิตซุบิชิ ควบคุมจอ |
| มอเตอร์ขนส่ง กล่องเกียร์ | ไต้หวัน TCG เซ็นโฟส 90W กล่องฟัน: 1:120K |
| ทิตาเนียมคลา | สายคานสองคานสแตนเลสไททานิਅਮพิเศษ ความหนา 1.5 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์เตาหมึก | ไต้หวัน TCG 3-Phase 4-pole ทนต่ออุณหภูมิสูง 0.25KW |
| รีเล่ยเสริม | OMRON MY2, MY4 |
| เครื่องแปลงความถี่ | Yatai 0.4KW |
| หลอดการทําความร้อน | นิทรรศการไต้หวัน นําเข้าสายไนเคิล-โครเมียม |
| สวิตช์ไฟฟ้าแสง | 24V NPN สวิตเซอร์แลนด์เจย์ |
| รีเล่ย์สภาพแข็ง | Zuoyi 40A |
| เครื่องปรับอากาศ | ชินท์ |
| เครื่องติดต่อ AC | ชินท์ |
| เทอร์โมคอปเปอร์ | ไต้หวัน Panta ประเภทอุปกรณ์ประกอบความละเอียด K |
| ปุ่มเริ่มต้น | ชไนเดอร์ |
| หัวเป่า | ST-6 |
บริษัทเทคโนโลยีสูงระดับชาติ ที่เชี่ยวชาญในด้าน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์ SMT บริการให้กับบริษัทอิเล็กทรอนิกส์ 500 อันดับแรกในโลก ด้วยทุนจดทะเบียน 5 ล้านทีมงานเทคนิคที่มีประสบการณ์ของเราเน้นการนวัตกรรม เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าที่หลากหลาย.
| MOQ: | 1ชุด |
| ราคา: | USD 5200 Per Set |
| standard packaging: | Woodencase |
| Delivery period: | 15 วันทำการ |
| payment method: | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| Supply Capacity: | 100Sets/เดือน |
| รุ่น | เครื่องเชื่อมคลื่นสองแบบไร้หมู HR-S1425M |
| การตั้งค่า | การควบคุมหน้าจอสัมผัส การทําความร้อนด้วยอากาศร้อน 2 ขั้นตอน จุดสูงของคลื่นคู่ การทํางานของเตาหมึกด้วยมือ การทําความสะอาดของเล็บไทเทเนียมด้วยมือ |
| จํานวนจุดสูงสุด | 2 จุดสูงสุด |
| ความกว้างของแผ่น | ขนาดสูงสุด 250 มม. |
| ความจุของเตาหมึก | 180 กิโลกรัม |
| ความยาวในการทําความร้อนก่อน | 600 มม. |
| ความสูงสูงสุด | 12 มม. |
| ความยาวของสปินส่วนประกอบ PCB board | 10 มม. |
| ความสูงในการขนส่งแผ่น PCB | 750 ± 20 มม. |
| กําลังเริ่มต้น | 9KW |
| พลังการทํางาน | 2KW |
| พลังงานของเตาหมึก | 6KW |
| พลังการทําความร้อนก่อน | 2KW |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | 0.25KW |
| วิธีควบคุม | หน้าจอสัมผัส |
| ขนาดของเรค | 1400*1200*1500 มม. |
| ขนาดภายนอก | 2200*1200*1600 มม. |
| ความเร็วในการขนส่งแผ่น PCB | 0-1.2m/นาที |
| อุณหภูมิในเขตทําความร้อนก่อน | อุณหภูมิห้อง 180°C |
| วิธีการทําความร้อน | อากาศร้อน |
| จํานวนโซนเย็น | 1 |
| วิธีการเย็น | การเย็นของพัดลมระบายแกน |
| อุณหภูมิเตาหมึก | อุณหภูมิห้อง 300°C |
| แนวทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา |
| วิธีควบคุมอุณหภูมิ | PID+SSR |
| โหมดควบคุมเครื่องจักรทั้งเครื่อง | มิตซูบิชิ PLC + หน้าจอสัมผัส |
| ความจุ | ขนาดสูงสุด 5.2L |
| วิธีฉีด | มอเตอร์ขั้น + ST-6 |
| แหล่งพลังงาน | ระบบ 5 สาย 3 ขั้นตอน 380V 50Hz |
| การอํานวยอากาศ | 4-7KG/CM2, 12.5L/Min |
| น้ําหนัก | 600 กิโลกรัม |
| ชื่อของเครื่องมือ | ยี่ห้อและรุ่น |
|---|---|
| PLC, หน้าจอสัมผัส | มิตซุบิชิ ควบคุมจอ |
| มอเตอร์ขนส่ง กล่องเกียร์ | ไต้หวัน TCG เซ็นโฟส 90W กล่องฟัน: 1:120K |
| ทิตาเนียมคลา | สายคานสองคานสแตนเลสไททานิਅਮพิเศษ ความหนา 1.5 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์เตาหมึก | ไต้หวัน TCG 3-Phase 4-pole ทนต่ออุณหภูมิสูง 0.25KW |
| รีเล่ยเสริม | OMRON MY2, MY4 |
| เครื่องแปลงความถี่ | Yatai 0.4KW |
| หลอดการทําความร้อน | นิทรรศการไต้หวัน นําเข้าสายไนเคิล-โครเมียม |
| สวิตช์ไฟฟ้าแสง | 24V NPN สวิตเซอร์แลนด์เจย์ |
| รีเล่ย์สภาพแข็ง | Zuoyi 40A |
| เครื่องปรับอากาศ | ชินท์ |
| เครื่องติดต่อ AC | ชินท์ |
| เทอร์โมคอปเปอร์ | ไต้หวัน Panta ประเภทอุปกรณ์ประกอบความละเอียด K |
| ปุ่มเริ่มต้น | ชไนเดอร์ |
| หัวเป่า | ST-6 |
บริษัทเทคโนโลยีสูงระดับชาติ ที่เชี่ยวชาญในด้าน R & D, การผลิตและการขายอุปกรณ์ SMT บริการให้กับบริษัทอิเล็กทรอนิกส์ 500 อันดับแรกในโลก ด้วยทุนจดทะเบียน 5 ล้านทีมงานเทคนิคที่มีประสบการณ์ของเราเน้นการนวัตกรรม เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าที่หลากหลาย.