| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| เวลาโหลด PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ MAX30L/นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| การใช้งาน | ตัดและสร้างทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V AC 60Hz/50Hz 90W |
| ขนาด | L360 *W380*H430 |
| น้ําหนัก | 32.5กก |
| ประสิทธิภาพ | 4800-5400 ชิ้น/ชม |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ความกว้างของรีล | ม้วนกระดาษ 8 มม. และม้วนพลาสติก |
|---|---|
| ขนาดส่วนประกอบ RC | 01005/0201/0402/0603/0805/1206/1210 |
| CT การผสม | 8-10S ((ไม่รวมเวลามือ) |
| อัตราการผ่าน | 99% |
| น้ําหนัก | 95KG |
| โซนประกอบด้วย | Upper9,bottom9,2 โซนทำความเย็น |
|---|---|
| ความยาวของเตาอบ | 465 ซม. (183 นิ้ว) |
| ความยาวอุ่น | 254 ซม. |
| ตัวเลือกกระบวนการแก๊ส | อากาศ ไนโตรเจน |
| ระยะอุณหภูมิ | สภาพแวดล้อม --- 350 ℃ |
| โซนร้อน | 5 บน 5 ล่าง |
|---|---|
| ความยาวของเตาอบ | 79" (200ซม.) |
| ความยาวอุ่น | 132 ซม |
| ความแม่นยําของเครื่องควบคุมอุณหภูมิ | ±.1 °C |
| ระยะอุณหภูมิ | 60-350 °C |
| โซนร้อน | 10 ด้านบน 10 ด้านล่าง |
|---|---|
| ความยาวของเตาอบ | 183" (465ซม.) |
| ความยาวอุ่น | 254 ซม. |
| ความแม่นยําของเครื่องควบคุมอุณหภูมิ | ±.1 °C |
| ระยะอุณหภูมิ | 60-350 °C |
| โซนร้อน | 8 ด้านบน 8 ด้านล่าง |
|---|---|
| ความยาวของเตาอบ | 183" (465ซม.) |
| ความยาวอุ่น | 260 ซม. |
| ความแม่นยําของเครื่องควบคุมอุณหภูมิ | ±.1 °C |
| ระยะอุณหภูมิ | 60-350 °C |
| เวลาเปลี่ยนนิตยสาร | ประมาณ 30 วินาที |
|---|---|
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ขนาด PCB (ยาว×กว้าง)~(ยาว×กว้าง)มม | (50x50)~(350x250)มม |
| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |