| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.6 มม |
|---|---|
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา/ขวาไปซ้าย (ไม่จำเป็น) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. (หรือปรับแต่งเอง) |
| ความดันอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-230V AC (กำหนดเอง) เฟสเดียว, สูงสุด 300V / A |
| ยี่ห้อ | จูกิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| Product name | Pneumatic Stencil Cleaning Machine |
|---|---|
| เครื่องทำความสะอาดลายฉลุด้วยลมv | สเปรย์ทำความสะอาดหมุนได้ 360° |
| Cleaning time | 3~5min |
| Maximum tank volume | 40L |
| ความดันอากาศอัด | 0.45~0.7MPa |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความสะอาดสแตนสิลแบบปนูเมติก |
|---|---|
| เวลาทำความสะอาด | 3~5นาที |
| ปริมาตรถังสูงสุด | 40L |
| ความดันอากาศอัด | 0.45~0.7MPa |
| ปริมาณการใช้ก๊าซ | 400~600L/นาที |
| การใช้งาน | เทปตัดม้วนเมานท์ชิป |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความยาวตัด | 10 - 110 มม. |
| ความกว้างของการตัด | >800 มม |
| ความเร็วตัด | 4 เมตร/นาที |
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
|---|---|
| เงื่อนไข | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| คลังสินค้า | ใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
|---|---|
| สภาพ | ของแท้/ใช้ |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | จูกิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ยี่ห้อ | ฟูจิ |
|---|---|
| สภาพ | ต้นฉบับ/สำเนา |
| คุณภาพ | คุณภาพชั้นยอด |
| สต็อค | ขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| โซนร้อน | 7 บน 7 ล่าง |
|---|---|
| ความยาวของเตาอบ | 142" (360ซม.) |
| ความยาวอุ่น | 72" (182 ซม.) |
| ความแม่นยําของเครื่องควบคุมอุณหภูมิ | ±.1 °C |
| ระยะอุณหภูมิ | 60-350 °C |