| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
|---|---|
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
| ขนาด PCB | 774 (L) x 710 (W) มิลลิเมตร |
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| Type | SMT Reflow Soldering Machine |
|---|---|
| Dimensions | L4600*W1200*H1450 |
| Conveyor Speed | 200-1000mm/min |
| PCB Width | 400mm |
| Heating method | Fully forced air convection |
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
|---|---|
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| สภาพ | ใช้ต้นฉบับ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| การใช้งาน | สายการผลิต SMT |
| คุณภาพ | 100% แบรนด์ |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| Cleaning Process | Chemical cleaning section, pure water rinsing section and strong hot air drying section |
|---|---|
| Chemical Cleaning Modules | Chemical pre-cleaning or isolation section, chemical cycle cleaning, wind cutting isolating |
| วัสดุสายพานตาข่าย | SUS316 |
| ขนาด | L5860mm*W1650mm*H1650mm |
| Controlling Mode | Touch Screen + PLC |
| ชื่อ | เครื่องตัด PCB แบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความยาวตัด | 10 - 110 มม. |
| ความกว้างของการตัด | >800 มม |
| ความเร็วตัด | 4 เมตร/นาที |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปีและการบำรุงรักษาตลอดชีวิต |
| ความยาวการตัด | 10 - 110 มม. |
|---|---|
| ความกว้างของการตัด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการตัด | 4 เมตร/นาที |
| โหมดการตัด | การตัดแบบวงกลม |
| โหมดการขับขี่ | เครื่องยนต์ + เข็มขัดร่วม |